Yadda ake Yanke Kumfa EVA ta Galvo Laser

Masanin Tambari, Yanke Da Hulla Manyan Kayan Kaya

 

GALVO Laser Marker 80 tare da cikakkiyar ƙira tabbas shine cikakken zaɓinku don alamar Laser masana'antu. Godiya ga max GALVO view 800mm * 800mm, shi ne manufa domin sa alama, yankan, da perforating fata, takarda katin, zafi canja wurin vinyl, ko wani babban yanki na kayan. MimoWork mai faɗakarwar katako mai ƙarfi na iya sarrafa wurin mai da hankali ta atomatik don cimma mafi kyawun aiki da ƙarfafa ƙarfin tasirin alamar. Tsarin da aka rufe gabaɗaya yana ba ku wurin aiki mara ƙura kuma yana haɓaka matakin aminci a ƙarƙashin babban laser mai ƙarfi. Haka kuma, CCD Kamara da tebur mai aiki kamar yadda MimoWork Laser zažužžukan suna samuwa, yana taimaka muku fahimtar maganin laser mara yankewa da haɓaka tanadin aiki don ƙirar ku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Don ci gaba da haɓaka tsarin gudanarwa ta hanyar ka'idar "Gaskiya, addini mai kyau da kuma kyakkyawan tushe shine tushen ci gaban kamfani", yawanci muna ɗaukar jigon kayan haɗin gwiwa a duniya, kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin hanyoyin magance buƙatun masu siyayya don Ta yaya. don Yanke Kumfa EVA ta Galvo Laser, Idan zai yiwu, ku tuna don jigilar buƙatunku tare da cikakken jerin abubuwan ciki har da salon / abu da adadin da kuke buƙata. Za mu aika muku da mafi kyawun jeri na farashin mu.
Don ci gaba da haɓaka tsarin gudanarwa ta hanyar bin ka'idodin "Gaskiya, addini mai kyau kuma mafi kyau shine tushen ci gaban kamfani", muna ɗaukar jigon kayan haɗin gwiwa a duniya, kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin hanyoyin magance buƙatun masu siyayya.hanya mafi kyau don yanke eva kumfa, za ka iya Laser yanke eva kumfa, cnc eva kumfa, yanke eva kumfa, Die yanke eva kumfa, eva cutter, Eva yankan kayan aiki, eva kumfa abun yanka, eva kumfa abun yanka, eva kumfa yankan, eva kumfa sabon inji, eva kumfa Laser abun yanka, eva kumfa printer, yadda ake yanka eva kumfa, Yadda za a yanke eva kumfa a kusurwa, yadda ake siffata eva kumfa, Laser yanke eva kumfa, Laser yankan kumfa, Laser engraving eva kumfa, siffata eva kumfa, Tare da wani zamani-of-da-art m marketing feedback tsarin da 300 ƙwararrun ma'aikata' tukuru, mu kamfanin ya ɓullo da kowane irin kayayyakin jere daga high class, matsakaici aji zuwa low class. Wannan duk zaɓin kyawawan samfuran yana ba abokan cinikinmu zaɓi daban-daban. Bayan haka, kamfaninmu yana manne da inganci da farashi mai ma'ana, kuma muna ba da sabis na OEM mai kyau ga shahararrun samfuran da yawa.

AMFANIN

BAYANI

BAYANI

SANA'A

KAYAN DA AKA SAMU

Masana'antu GALVO Laser Marking Anyi Sauƙi

Masana'antu GALVO Laser Marking Anyi Sauƙi

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W * L) 800mm * 800mm (31.4 "* 31.4")
Isar da Haske 3D Galvanometer
Ƙarfin Laser 250W/500W
Tushen Laser Coherent CO2 RF Metal Laser Tube
Tsarin Injini Servo Driven, Belt Driven
Teburin Aiki Teburin Aiki na Honey Comb
Max Gudun Yankan 1 ~ 1000mm/s
Matsakaicin Saurin Alama 1 ~ 10,000mm/s

R&D don Yankan Abu Mai Sauƙi

F-Theta-Scan-Lenses

F-Theta Scan Lenses

MimoWork F-theta lens scan yana da matakin jagora na duniya na aikin gani. A cikin daidaitaccen daidaitawar ruwan tabarau na duba, ana amfani da ruwan tabarau na F-theta don tsarin laser CO2 don yin alama, zane-zane, ta hanyar hakowa, a halin yanzu yana ba da gudummawa ga madaidaicin matsayi na katako na Laser da daidaitaccen mayar da hankali.

Gilashin mai da hankali na yau da kullun na yau da kullun na iya isar da wurin da aka mayar da hankali kawai zuwa wani takamaiman batu, wanda dole ne ya kasance daidai da dandamalin aiki. Lens na duba, duk da haka, yana ba da mafi kyawun wurin da aka mayar da hankali zuwa maki marasa adadi akan filin dubawa ko kayan aiki.

Muryar-Coil-Motor-01

Motar Muryar Murya

VCM (Voice Coil Motor) wani nau'in motar linzamin kwamfuta ce mai tuƙi kai tsaye. Yana da ikon motsawa bi-bi-biyu kuma yana riƙe da ƙarfi akai-akai akan bugun jini. Yana aiki don yin ɗan gyare-gyare ga tsayin ruwan tabarau na GALVO don yin alƙawarin ingantaccen wuri mai mahimmanci. Kwatanta da sauran injina, yanayin motsi mai tsayi na VCM na iya taimakawa Tsarin MimoWork GALVO don isar da matsakaicin saurin alamar har zuwa 15,000mm a ka'ida.

Filayen Aikace-aikace

Yankan Laser don Masana'antar ku


Jeans Etching

Ana iya saduwa da sauri da inganci a lokaci guda


Ƙara Koyi


Common kayan da aikace-aikace

GALVO Laser Marker 80


Duba ƙarin kayan

Mun tsara tsarin laser don yawancin abokan ciniki
Ƙara kanka cikin jerin!

Laser Etching Eva Mat & Pad
ƙwararriyar Maganin Yankan Laser don EVA
eva-marine-mat-06

MimoWork yana ba da injin sa alama na CO2 na musamman don tabarma na ruwa da aka yi da kumfa EVA.

Idan ya zo ga EVA, galibi muna gabatar da EVA Mat ɗin da ake amfani da shi don shimfidar jirgin ruwa da bene na jirgin ruwa. Ya kamata tabarma na ruwa ya kasance mai ɗorewa a cikin yanayi mai tsauri kuma ba mai sauƙi ba ne a ƙarƙashin hasken rana. Bugu da ƙari, kasancewa mai aminci, yanayin yanayi, jin daɗi, sauƙin shigarwa, da tsabta, wani muhimmin alama na shimfidar teku shine ƙayataccen bayyanarsa. Zaɓin na al'ada shine launuka daban-daban na matsi, goge ko ƙyalli a kan tabarmin ruwa.

Tare da haɓaka keɓaɓɓen buƙatun akan kasuwa, aikace-aikacen tabar wiwi yana buƙatar fasahar sa alama ta Laser cikin gaggawa. Ko da abin da al'ada kayayyaki kana so ka yi a kan EVA kumfa tabarma, misali sunan, logo, hadaddun zane, ko da na halitta goga look, da dai sauransu Yana ba ka damar yin iri-iri na kayayyaki da Laser etching.

Fa'idodi daga Alamar Laser akan EVA Mat
yankan-baki-vea
Santsi & tsaftataccen gefe
sassauke-siffa-yanke
Yanke siffar sassauƙa
kyau-engraving
Kyakkyawan zane-zane

✔ Gane ƙira na musamman

✔ Babban sassauci don samun umarni kan buƙatu

✔ Gane daban-daban laushi da ƙira ta hanyar sarrafa ikon Laser da sauri

✔ Yana sanya tabarma da bene na ruwa na musamman da na musamman

OEM China Laser Yankan Machine, Laser Cutter, Tare da wani zamani-of-da-art m marketing feedback tsarin da 300 gwani ma'aikata' tukuru aiki, mu kamfanin ya ɓullo da kowane irin kayayyakin jere daga high class, matsakaici aji zuwa low class. Wannan duk zaɓin kyawawan samfuran yana ba abokan cinikinmu zaɓi daban-daban. Bayan haka, kamfaninmu yana manne da inganci da farashi mai ma'ana, kuma muna ba da sabis na OEM mai kyau ga shahararrun samfuran da yawa.

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana