Bayanin Aikace-aikacen - Label ɗin Saƙa

Bayanin Aikace-aikacen - Label ɗin Saƙa

Roll Saƙa Label Laser Yankan

Premium Laser Yanke don lakabin saka

Label Laser yankan hanya ce da ake amfani da ita yayin kera alamun. Yana ba wa wani damar samun fiye da ƙirar yanke murabba'i kawai saboda a yanzu suna da iko akan ƙirƙira da siffar tambarin su. Matsakaicin daidaito da tsaftataccen yankewa waɗanda alamun yankan Laser ke hana ɓarna da ɓarna daga faruwa.

Na'ura mai yankan Laser ɗin da aka saƙa yana samuwa don duka nau'ikan saƙa da bugu, wanda babbar hanya ce don ƙarfafa alamar ku da nuna ƙarin haɓaka don ƙira. Mafi kyawun sashi na yankan Laser, shine rashin ƙuntatawa. Za mu iya m siffanta kowane siffar ko zane ta amfani da Laser abun yanka zabin. Girman kuma ba batun bane tare da lakabin na'urar yankan Laser.

Saƙa Label Laser yankan 03

Yadda za a yanke lakabin saƙa na nadi da abin yanka na Laser?

Muzaharar Bidiyo

Karin haske don saƙa lakabin Laser yankan

tare da Contour Laser Cutter 40

1. Tare da tsarin ciyarwa a tsaye, wanda ke tabbatar da ciyarwa mai laushi da sarrafawa.

2. Tare da sandar matsa lamba a bayan tebur mai aiki na isarwa, wanda zai iya tabbatar da cewa alamun alamar suna da lebur lokacin da aka aika shi cikin teburin aiki.

3. Tare da madaidaicin nisa mai daidaitawa akan rataye, wanda ke ba da garantin aika kayan aiki koyaushe madaidaiciya.

4. Tare da tsarin hana haɗari a ɓangarorin biyu na isar da sako, wanda ke nisantar cunkoson ababen hawa wanda ya haifar da karkacewar ciyarwa daga ɗaukar kaya mara kyau.

5. Tare da ƙaramin akwati, wanda ba zai ɗauki sarari da yawa a cikin bitar ku ba.

Nasihar Label Laser Yankan Injin

• Ƙarfin Laser: 65W

Wurin Aiki: 400mm * 500mm (15.7 "* 19.6")

Fa'idodi daga Lambobin Yankan Laser

Za ka iya amfani da Laser yanke lakabin inji gama kowane al'ada zane abu. Ya dace da alamun katifa, alamar matashin kai, faci da aka yi masa ado da bugu, har ma da rataye. Kuna iya daidaita hantag ɗinku da tambarin saƙa tare da wannan dalla-dalla; duk abin da kuke buƙatar yi shine neman ƙarin bayani daga ɗayan wakilan tallace-tallacenmu.

daidaitaccen tsarin yankan

Daidaitaccen tsarin yankan

baki mai tsabta

Santsi & tsaftataccen gefe

uniform high quality

Uniform high quality

Gabaɗaya ta atomatik ba tare da sa hannun hannu ba

Santsi yankan gefen

Daidaitaccen daidaitaccen yankan daidai

Label ɗin da ba na lamba ba zai haifar da nakasar kayan aiki

Alamar Saƙa Labels na Laser yankan

- Wanke daidaitaccen lakabin

- Alamar tambari

- lakabin m

- Alamar katifa

- Hantag

- Lambabin sakawa

- Alamar matashin kai

Material bayanai don mirgine saka lakabin Laser yankan

Saƙa Label Laser yankan 04

Takamaiman saƙa sune mafi inganci, alamun masana'antu-ma'auni wanda kowa ke amfani da shi daga manyan masu ƙira zuwa ƙananan masu ƙira. Ana yin wannan tambarin ne a kan maƙallan jacquard, wanda ke saƙa zaren launi daban-daban tare don dacewa da tsarin da aka yi niyya na lakabin, yana samar da lakabin da zai dawwama tsawon rayuwar kowace tufafi. Sunaye, tambura, da alamu duk suna da daɗi sosai idan aka saƙa cikin lakabin tare. Alamar da aka gama tana da taushi amma mai ƙarfi-ji da ɗan haske, don haka koyaushe suna zama santsi da laushi a cikin rigar. Za'a iya ƙara manne ko mannen ƙarfe a kan lakabin saƙa na al'ada, yana sa su dace da kowane aikace-aikace.

Laser Cutter yana ba da ƙarin madaidaicin kuma mafita na yanke dijital don alamar saƙa. Idan aka kwatanta da na'urar yankan lakabin gargajiya, lakabin yankan Laser na iya haifar da santsi ba tare da wani burar ba, kuma tare daTsarin gane kyamarar CCD, ya gane madaidaicin yankan tsari. Tambarin saƙa na nadi na iya zama lodi akan mai ciyarwa ta atomatik. Bayan haka, atomatik Laser tsarin zai cimma dukan aikin, babu bukatar wani manual sa baki.

Koyi game da lakabin yankan na'ura farashin, lakabin yankan cikakkun bayanai
Tuntube mu don masu sana'a Laser mafita!


Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana