Yanke Patch Tare da MimoWork

Laser Cut Patch

Sanya Tufafin ku a cikin Kewayawa tare da Yanke Laser Patches

Ana iya amfani da su da kusan duk wani abu da kuke shirin gani, gami da jeans, kaya, t-shirts, sweatshirts, takalma, jakunkuna, har ma da murfin waya. Suna da ikon sa ka zama mai ban sha'awa da ƙwarewa, da kuma rashin ƙarfi da ƙarfin hali.

Laser-yanke-patch-trend-03

Salon Hippie Patch

Ba za mu iya magana game da faci sai dai idan mun nuna muku yadda abin ya fara. Ana iya amfani da faci zuwa jaket ɗin denim ɗinku da jeans don salon hippy na gaske; kawai ka tabbata suna da kyau, kamar hasken rana, lollipops, da bakan gizo.

Salon Facin Heavy Metal

Don kyan gani, 80s Metalhead look, ƙawata rigar denim tare da faci da ɗorawa kuma saka shi a kan rigar band, zai fi dacewa da fari, da siket na denim ko jeans. Za a iya sa bel ɗin harsashi da abin wuyar tambarin kare don ƙare kamannin.

Laser-yanke-patch-trend-02
Laser-yanke-patch-trend-01

"Kadan yana da ƙari" Patch Style

Nemo tsohon tef da amfani da duk wani jigo da kuka zaɓa masa ita ce hanya mafi kyau don fara haɗawa da faci a cikin tufafinku. Za a sami ƙarin saboda akwai ɗaya (a cikin wannan yanayin, baƙi). Saka shi tare da tattoo choker da denim wando don grunge vibe.

Salon Facin Soja

Haɗa facin ku zuwa jaket inda aka tsara su don tafiya, Yanzu zaku iya keɓance shi da duk abin da kuke so. Ɗauki faci kuma saka shi a kan tee. Za a ƙawata shi da ƴan lu'u-lu'u da fil. Kun gama! Kawai ƙara kyawawan kayan ado.

Laser-yanke-patch-01
Laser-yanke-patch-02

Sabunta Tsoffin Tufafinku

Kuna iya tsara tsoffin tufafinku masu ban sha'awa kowace rana tare da facin zane. Idan ba ku da komai a gida, koyaushe kuna iya shirya su ko ƙirƙirar faci. Bari mu ba ku wasu ra'ayoyi.

Ƙirƙirar Faci na Musamman tare da MIMOWORK Laser Machine

Nunin Bidiyo

Yadda za a yanke faci ta hanyar abin yanka na Laser?

Samar da Jama'a

CCD Kamara auto yana gane duk alamu kuma ya dace tare da yanke shaci

Ƙarfafa Ƙarfafawa

Laser Cutter yana gane a cikin tsabta da ingantaccen yankan tsari

Ajiye Lokaci

Dace don yanke zane iri ɗaya na gaba ta hanyar adana samfuri

Yaya za ku yanke facin da yake da inganci da inganci?

Yanke Laser, musamman ga faci mai ƙira, shine mafi inganci kuma tsari mai daidaitawa. MimoWork Laser Cutter ya taimaka wa kamfanoni daban-daban wajen yin haɓaka masana'antu da samun rabon kasuwa tare da tsarin sa ido na gani. Laser cutters sannu a hankali suna zama mafi rinjaye a cikin gyare-gyare saboda ainihin ƙirar ƙirar su da yanke.

Kyamarar CCD tana sanye take kusa da kan laser don bincika aikin aikin ta amfani da alamun rajista a farkon hanyar yanke. Ta wannan hanya, bugu, saka da kuma embroidered fiducial alamomi da kuma sauran high-contours contours za a iya gani leka sabõda haka, Laser abun yanka kamara iya sanin inda ainihin matsayi da girma na aikin guda ne, cimma wani madaidaici juna Laser sabon zane.

Me Yasa Zabi Patch Laser Cutter

Masana'antar kayan kwalliya tana aiki sosai wajen amfani da sabbin fasahohi da sabbin kayayyaki. Laser yankan facin ya zama ruwan dare gama gari tsakanin masu zanen kaya. Zane da kuma Enterprises sun yi kokarin Laser yankan ga daban-daban aikace-aikace da kuma musamman styles. Faci yankan Laser da sauran masaku, a mafi yawan lokuta, suna da fa'ida sosai.

Faci Laser Machine

Akwai tambayoyi game da Patch Laser yankan?

Wanene mu:

Mimowork kamfani ne wanda ke da alaƙa da sakamako wanda ke kawo ƙwarewar aiki mai zurfi na shekaru 20 don ba da sarrafa laser da samar da mafita ga SMEs (kananan da matsakaicin masana'antu) a ciki da kewayen tufafi, auto, sararin talla.

Our arziki gwaninta na Laser mafita warai kafe a cikin talla, mota & jirgin sama, fashion & tufafi, dijital bugu, kuma tace zane masana'antu ba mu damar hanzarta your kasuwanci daga dabarun zuwa yau-to-rana kisa.

We believe that expertise with fast-changing, emerging technologies at the crossroads of manufacture, innovation, technology, and commerce are a differentiator. Please contact us: Linkedin Homepage and Facebook homepage or info@mimowork.com


Lokacin aikawa: Mayu-18-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana