Na'ura Yankan Nailan tare da Laser

Extended Fabric Laser Cutter for Cloth, Tufafi

 

Ba kamar sauran CO2 Flatbed Laser Cutter ba, wannan na'urar yankan zane ta Laser tana zuwa tare da teburin tattarawa. Duk da yake tabbatar da isasshen yanki (1600mm* 1000mm), tebur mai aiki mai tsayi mai nau'in buɗaɗɗen zai motsa abubuwan da aka gama zuwa ga masu aiki don ɗauka da rarraba kayan aikin. Zane mai sauƙi amma yana haɓaka haɓakar samarwa. Komai kuna buƙatar yanke masana'anta, fata, ji, kumfa ko wasu kayan da aka naɗe, Flatbed Textile Laser Cutter 160 tare da tebur mai tsayi zai taimaka muku cimma samarwa ta atomatik cikin sauƙi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Samun jin daɗin abokin ciniki shine burin kamfanin mu ba tare da ƙarewa ba. We are going to make excellent effort to create new and top-quality goods, meet your special needs and provide you with pre-sale, on-sale and after-sale companies for Nylon Yankan Machine tare da Laser, We'll do our great to gamsar da buƙatun ku kuma kuna farauta da gaske gaba don samun fa'idar soyayyar kamfani tare da ku!
Samun jin daɗin abokin ciniki shine burin kamfanin mu ba tare da ƙarewa ba. Za mu yi kyakkyawan ƙoƙari don ƙirƙirar sabbin kayayyaki masu inganci, saduwa da buƙatunku na musamman da samar muku da pre-sale, kan-sayarwa da kamfanonin tallace-tallace don sayarwa.Co2 Laser stippling, yadda ake yanka nailan, yadda za a Laser sassaƙa polymer, Laser yanke nailan takardar, Laser yankan nailan, Laser yankan pa, nailan abun yanka, Nailan abun yanka inji, yankan nailan, Nailan yankan inji, nailan Laser sabon, nailan takardar yanke zuwa girman, Domin mu aiwatar da burin mu na "abokin ciniki na farko da kuma amfanar juna" a cikin haɗin gwiwar, mun kafa ƙungiyar injiniya mai ƙwarewa da ƙungiyar tallace-tallace don samar da mafi kyawun sabis don biyan bukatun abokan cinikinmu. Maraba da ku don ku ba mu hadin kai kuma ku kasance tare da mu. Mu ne mafi kyawun zaɓinku.

AMFANIN

BAYANI

BAYANI

KALLI BIDIYO

SANA'A

KAYAN DA AKA SAMU

Amfanin Laser Cloth Cutting Machine

Giant Leap a cikin Haɓakawa

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W * L) 1600mm * 1000mm (62.9"* 39.3")
Wurin Tari (W * L) 1600mm * 500mm (62.9 "* 19.7")
Software Software na kan layi
Ƙarfin Laser 100W / 150W / 300W
Tushen Laser CO2 Gilashin Laser Tube ko CO2 RF Metal Laser Tube
Tsarin Kula da Injini Watsawar Belt & Matakin Mota / Driver Motar Servo
Teburin Aiki Teburin Aiki Mai Canjawa
Max Gudun 1 ~ 400mm/s
Gudun Haɗawa 1000 ~ 4000mm/s2

* Akwai zaɓi na Laser Head da yawa

(kamar ka masana'anta Laser abun yanka inji, zane Laser abun yanka, Tufa Laser sabon na'ura, fata Laser abun yanka)

R&D don Fabric da Cloth Laser Yanke

dual-laser-heads

Biyu Laser Heads - Option

A cikin mafi sauƙi kuma mafi kyawun hanyar tattalin arziki don ninka ƙarfin ku shine ku hau kan laser guda biyu akan gantry iri ɗaya kuma yanke tsari iri ɗaya a lokaci guda. Wannan baya ɗaukar ƙarin sarari ko aiki. Idan kana buƙatar yanke yawancin maimaita alamu, wannan zai zama kyakkyawan zaɓi a gare ku.


Software na Nesting - Zaɓi

A lokacin da kake ƙoƙarin yanke dukan yawa daban-daban kayayyaki da kuma son ajiye abu zuwa mafi girma mataki, daNesting Softwarezai zama kyakkyawan zabi a gare ku. Ta zaɓar duk tsarin da kuke son yankewa da saita lambobin kowane yanki, software ɗin za ta sanya waɗannan ɓangarorin tare da mafi yawan ƙimar amfani don adana lokacin yankewa da kayan jujjuyawar ku. Kawai aika alamomin gida zuwa Flatbed Laser Cutter 160, za ta yanke ba tare da wani tsangwama ba.


Fume Extractor – Zabi

Narke saman kayan don cimma cikakkiyar sakamakon yankewa, sarrafa laser na CO2 na iya haifar da iskar gas mai ɗorewa, ƙamshi mai ƙamshi, da ragowar iska yayin da kuke yanke kayan sinadarai na roba kuma na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na CNC ba zai iya isar da daidaitaccen abin da Laser ke yi ba. Tsarin tacewa na MimoWork Laser na iya taimakawa mutum ya fitar da ƙura da hayaƙi mai wahala yayin da yake rage rushewar samarwa.

Bayanin 2-min na Laser Yankan Felt

Nemo ƙarin bidiyoyi game da masu yankan Laser ɗin mu a wurin muGidan Bidiyo

Filayen Aikace-aikace

Yankan Laser don Masana'antar ku


Tufafi & Kayan Kayan Gida


Ƙara Koyi


Abun Haɗe-haɗe

Za'a iya aiwatar da sassaƙawa, yin alama, da yankewa ta hanya ɗaya


Ƙara Koyi



Motoci & Jirgin Sama

Shahararren ku kuma jagorar masana'anta mai hikima


Ƙara Koyi


Kayan Aikin Waje

Sirrin yankan ƙirar ƙira


Ƙara Koyi


yadudduka-textiles

Common kayan da aikace-aikace

na Flatbed Laser Cutter 160


Duba duk kayan

Mafi dace Laser sanyi da masana'anta Laser sabon farashin
Bari mu san bukatun ku!

Samun jin daɗin abokin ciniki shine burin kamfanin mu ba tare da ƙarewa ba. Za mu yi ƙoƙari mai kyau don ƙirƙirar sabbin kayayyaki masu inganci, saduwa da buƙatunku na musamman da samar muku da pre-sale, kan-tallace-tallace da kamfanonin tallace-tallace don farashin da aka ƙididdige don China Atomatik Flatbed Fabric Cloth Tufafin Yankan Tufafin, Mu Za mu yi mafi girman mu don gamsar da buƙatunku kuma muna farauta da gaske gaba don samun fa'idar soyayyar kamfani tare da ku!
Farashin da aka nakalto don Na'urar Yankan Kayan Kaya na China, Na'urar Yankan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa ta atomatik, Don aiwatar da burinmu na "abokin ciniki na farko da fa'ida" a cikin haɗin gwiwar, mun kafa ƙungiyar injiniyan ƙwararru da ƙungiyar tallace-tallace don samar da mafi kyawun sabis don gamsar da mu. bukatun abokan ciniki. Maraba da ku don ku ba mu hadin kai kuma ku kasance tare da mu. Mu ne mafi kyawun zaɓinku.

Bayanan kayan aiki na Laser Yankan Nailan
nailan-02

Da farko an samu nasarar sayar da shi azaman polymer thermoplastic roba, nailan 6,6 DuPont ne ya ƙaddamar da shi azaman kayan soja, yadin roba, na'urorin likitanci. Tare da babban juriya na abrasion, babban ƙarfin hali, tsayin daka da taurin kai, elasticity, nailan za a iya narke-aiki cikin filaye daban-daban, fina-finai, ko siffa kuma suna taka rawa iri-iri a cikin tufafi, bene, kayan lantarki da sassa masu ƙera don mota da jirgin sama. Haɗe tare da haɗakarwa da fasahar sutura, nailan ya haɓaka bambance-bambance masu yawa. Nylon 6, nailan 510, nailan-auduga, nailan-polyester suna ɗaukar nauyi a lokuta daban-daban. A matsayin kayan haɗe-haɗe na wucin gadi, ana iya yanke nailan daidai a kan Injin Yanke Laser na Fabric. Babu damuwa game da gurɓataccen abu da lalacewa, tsarin Laser wanda ke nuna ta hanyar aiki mara amfani da ƙarfi. Mafi girman launi da mutuwa don nau'ikan launuka, bugu da rini na nailan yadudduka za a iya yanke Laser zuwa ingantattun alamu da siffofi. Goyan bayan Tsarin Ganewa, Laser abun yanka zai zama mai kyau mataimaki a sarrafa nailan kayan.
Sauran sharuɗɗan nailan

CORDURA®, Kevlar®, Polyester, Kayayyakin Kayayyaki

Nailan Laser Yankan
ƙwararre kuma ƙwararriyar Maganin Yankan Laser don Naylon
nailan-04

Parachutes, kayan aiki, rigar ballistic, kayan soja, samfuran nailan da aka saba da su duk ana iya yanke Laser tare da madaidaiciyar hanyar yanke. Yanke mara lamba akan nailan yana guje wa ɓarna da lalacewa. Thermal jiyya da kuma daidai Laser ikon isar da sadaukar yankan sakamakon yankan nailan takardar, tabbatar da tsabta baki, kawar da matsala na sakandare burr-aiki. Tsarin Laser MimoWork yana ba abokan ciniki tare da mafita na musamman na Laser don buƙatu daban-daban (bambance-bambancen nailan, girma daban-daban, da siffofi).

Yadda za a yanka nailan tare da Fabric Laser Yankan Machine?

CO2 Laser tushen tare da 9.3 da 10.6 micron tsayin raƙuman raƙuman ruwa yana da yuwuwar ɗaukar wani sashi ta kayan nailan don narkar da kayan ta hanyar juyawa photothermal. Bugu da ƙari, hanyoyi masu sassauƙa da bambance-bambancen sarrafawa na iya ƙirƙirar ƙarin dama don abubuwan nailan, gami da yankan Laser da zanen Laser. Inherent aiki alama na Laser tsarin ya kasance babu dakatar da taki na bidi'a ga abokan ciniki' more bukatun.
Laser sarrafa nailan
Laser-yanke-nailan-01
1. Laser Yankan Nailan

Yanke zanen nailan zuwa girman cikin matakai 3, injin Laser na CNC na iya rufe fayil ɗin ƙira zuwa kashi 100.

1. Sanya masana'anta na nailan a kan teburin aiki;

2. Loda fayil ɗin yankan ko tsara hanyar yanke akan software;

3. Fara injin tare da saitin da ya dace.
2. Zane Laser akan Nailan

A cikin samar da masana'antu, yin alama shine buƙatu na gama gari don gano nau'in samfuri, sarrafa bayanai, da tabbatar da wurin da ya dace don ɗinke takarda na gaba don bin hanya. Zane-zanen Laser akan kayan nailan na iya magance matsalar daidai. Ana shigo da fayil ɗin sassaƙawa, saita siginar laser, danna maɓallin farawa, injin yankan Laser sannan a zana alamun ramin rawar jiki akan masana'anta, don alamar sanya abubuwa kamar Velcro guda, daga baya a dinka a saman masana'anta.
Laser-perforating-nailan-01
3. Laser Perforating akan Nailan

Bakin Laser na bakin ciki amma mai ƙarfi na iya yin saurin ɓarna akan nailan gami da haɗaɗɗen, kayan yaɗa don gudanar da girma da girma daban-daban & ramukan siffofi, yayin da babu wani abin mannewa. Tsaftace kuma mai tsabta ba tare da aiwatarwa ba.
Me yasaLaser yanke nailan takardar?
tsaftar-eage-yanke-01
Tsaftace gefen don kowane kusurwoyi
m-kananan-ramuka-perforating
Ƙananan ramuka masu kyau tare da babban maimaitawa
babban-tsara-yanke
Babban yankan tsarin don girma dabam

✔ Rufe gefuna yana ba da garantin tsabta da lebur

✔ Duk wani tsari da siffar za a iya yanke Laser

✔ Babu nakasar masana'anta da lalacewa

✔ Constant da repeatable sabon ingancin

✔ Babu lalata kayan aiki da maye gurbinsu

✔ Table na musamman don kowane girman kayan
Na'urar Yankan Fabric Laser Nasiha don Nailan
flatbed-laser-cutter-160
Fitar Laser Cutter 160

Mimowork's Flatbed Laser Cutter 160 shine galibi don yankan kayan nadi. Wannan samfurin musamman R&D ne don yadi & fata da sauran kayan yankan laushi.…
Flatbed-Laser-Cutter-160L
Laser Cutter Flatbed 160L

Mimowork's Flatbed Laser Cutter 160L shine R&D don jujjuyawar yadi da kayan laushi, musamman don masana'anta-sublimation….
flatbed-laser-cutter-250L
Laser Cutter Flatbed 250L

Mimowork's Flatbed Laser Cutter 250L shine R&D don fa'idodin yadudduka da kayan laushi, musamman don masana'anta-sublimation masana'anta da masana'anta na fasaha…
Aikace-aikacen Laser Yankan Nailan

• Wurin zama

• Kayan Aikin Ballistic

• Tufafi da Fashion

• Tufafin Soja

• Tufafin roba

• Na'urar Lafiya

• Tsarin Cikin Gida

• Tantuna

• Parachutes

• Kunshin

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana