Horowa
Gasar ku ba kawai na'urorin Laser ke shafar ku ba amma har da kanku. Yayin da kuke haɓaka ilimin ku, ƙwarewar ku, da gogewar ku, za ku sami kyakkyawar fahimtar injin ku na Laser kuma ku sami damar amfani da shi gwargwadon ƙarfinsa.
Tare da wannan ruhun, MimoWork yana raba iliminsa tare da abokan cinikinsa, masu rarrabawa, da ƙungiyar ma'aikata. Shi ya sa muke sabunta labaran fasaha akai-akai akan Mimo-Pedia. Waɗannan jagororin masu amfani suna yin hadaddun mai sauƙi da sauƙin bi don taimaka muku magance matsala da kula da injin Laser da kanku.
Haka kuma, ƙwararrun MimoWork ne ke ba da horo ɗaya-ɗaya a masana'anta, ko kuma a kan wurin samar da ku. Horo na musamman bisa ga injin ku da zaɓuɓɓuka za a shirya da zaran kun karɓi samfurin. Za su taimake ka ka sami matsakaicin fa'ida daga kayan aikin laser ɗinka, kuma a lokaci guda, rage raguwa a cikin ayyukan yau da kullun.
Abin da za ku jira lokacin da kuka shiga horonmu:
• Madaidaicin ka'idar da aiki
• Ingantaccen ilimin injin ku na Laser
• Rage haɗarin gazawar Laser
• Saurin kawar da matsala, ɗan gajeren lokaci
• Babban yawan aiki
• Babban ilimin da aka samu