Kwakwalwa Laser Cutter-Cikakken Rufewa

Na'urar Yankan Kayan Kaya na Dijital, Ingantaccen Tsaro

 

An ƙara cikakken tsarin da aka rufe zuwa na'urar yankan Laser Vision na al'ada. Akwai wurare 3 na haɓakawa a cikin aikin wannan abin yankan Laser na kwane-kwane:

1. Tsaron Mai aiki

2. Tsaftace yanayin aiki da mafi kyawun ƙurar ƙura

3. Kyakkyawan iya ganewa na gani

A saboda wannan dalili, da cikakken kewaye zane ne mafi kyaun Laser abun yanka don la'akari lokacin da kake son saka hannun jari a cikin wani MimoWork Contour Cutter don rini sublimation masana'anta samar da ayyukan. Ba kawai don yankan sublimation bugu masana'anta tare da babban launi-kwatancen kwatance, ga alamu da cewa su ne unrecognizable akai-akai, ga inconspicuous alama batu matching, ga musamman fitarwa bukatun, wannan Kamara Laser sabon na'ura zai zama mai kyau harbi.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W *L) 1800mm * 1300mm (70.87 '' * 51.18 '')
Matsakaicin Nisa na Kayan abu 1800mm (70.87'')
Ƙarfin Laser 100W/ 130W/ 150W/ 300W
Tushen Laser CO2 Gilashin Laser Tube / RF Metal Tube
Tsarin Kula da Injini Belt Transmission & Servo Motor Drive
Teburin Aiki Teburin Aiki Mai Sauƙi Karfe
Max Gudun 1 ~ 400mm/s
Gudun Haɗawa 1000 ~ 4000mm/s2

* Akwai zaɓi na Laser Head Dual

Injin Yankan Fabric Na atomatik don Abubuwan Yadudduka

MimoWork Laser yana kula da amincin aikin ku

Faɗin aikace-aikace a cikin masana'antu kamar bugu na dijital, kayan haɗaka, sutura & yadin gida

  M da sauriMimoWork Laser sabon fasaha yana taimaka samfuran ku don amsa buƙatun kasuwa da sauri

Juyin halittafasahar gane ganida software mai ƙarfi suna ba da inganci mafi girma da aminci ga kasuwancin ku.

  Ciyarwar atomatikyana ba da damar aiki ba tare da kulawa ba wanda ke adana kuɗin aikin ku, ƙarancin ƙi (na zaɓi)

D&R don yadudduka masu sassauƙa (banner ɗin sublimation, kayan wasanni)

TheTsarin Gane Kwanewayana gano kwane-kwane bisa ga bambancin launi tsakanin jigon bugu da bayanan kayan. Babu buƙatar amfani da tsarin asali ko fayiloli. Bayan ciyarwa ta atomatik, za a gano yadudduka da aka buga kai tsaye. Wannan cikakken tsari ne na atomatik ba tare da sa hannun ɗan adam ba. Bugu da ƙari, kamara za ta ɗauki hotuna bayan an ciyar da masana'anta zuwa yankin yanke. Za a gyara kwalin yankan don kawar da karkacewa, nakasawa, da juyawa, don haka, a ƙarshe za ku iya cimma sakamako mai madaidaici sosai.

Lokacin da kuke ƙoƙarin yanke manyan murdiya ko kuma bin manyan faci da tambura,Tsarin Daidaitawa Samfuraya fi dacewa da yankan kwane-kwane. Ta hanyar daidaita samfuran ƙirar ku na asali tare da hotunan da kyamarar HD ta ɗauka, zaku iya samun ainihin kwane-kwane da kuke son yanke. Hakanan, zaku iya saita nisa tazara bisa ga keɓaɓɓen buƙatun ku.

masu zaman kansu dual Laser shugabannin

Shugabanni biyu masu zaman kansu - Zaɓi

Don ainihin na'ura mai yanke kawunan Laser guda biyu, ana ɗora kawunan Laser a kan gantry iri ɗaya, don haka ba za su iya yanke alamu daban-daban a lokaci guda ba. Duk da haka, ga masana'antun masana'antu da yawa kamar rini sublimation tufafi, alal misali, suna iya samun gaba, baya, da hannayen riga na riga don yanke. A wannan lokaci, kawuna biyu masu zaman kansu na iya ɗaukar nau'ikan alamu daban-daban a lokaci guda. Wannan zaɓi yana haɓaka haɓakar yankewa da haɓakar samarwa zuwa mafi girman digiri. Za a iya ƙara fitar da fitarwa daga 30% zuwa 50%.

Tare da ƙira na musamman na ƙofar da aka rufe, Contour Laser Cutter na iya tabbatar da mafi ƙarancin gajiya da ƙara haɓaka tasirin tasirin kyamarar HD don guje wa vignetting wanda ke shafar ƙirar kwane-kwane a yanayin rashin haske. Ana iya buɗe kofa a dukkan bangarorin hudu na injin, wanda ba zai shafi kulawa da tsaftacewa na yau da kullun ba.

MimoWork ya himmatu don bayar da maganin laser na musamman
don takamaiman bukatunku

Nunin Bidiyo na Cutter Laser Cutter

Nemo ƙarin bidiyoyi game da masu yankan Laser ɗin mu a muGidan Bidiyo

Filayen Aikace-aikace

Yankan Laser don Masana'antar ku

Shahararren ku kuma jagorar masana'anta mai hikima

✔ Babban yankan inganci, ingantaccen ƙirar ƙira, da samarwa da sauri

✔ Haɗu da buƙatun samar da ƙaramin faci don ƙungiyar wasanni na gida

✔ Babu buƙatar yankan fayil

Shahararren ku kuma jagorar masana'anta mai hikima

✔ Mahimmanci rage lokacin aiki don umarni a cikin ɗan gajeren lokacin bayarwa

✔ Za a iya gane ainihin matsayi da girman aikin aikin

✔ Babu abin da ya ruɗe saboda godiyar kayan abinci mara damuwa da yanke-ƙananan lamba

✔ Madaidaicin abin yanka don yin tsayawar nuni, banners, tsarin nuni, ko kariya ta gani

na Contour Laser Cutter-Cikakken Rufewa

Kayayyaki: Polyester Fabric, Spandex, Auduga, Siliki, Buga Velvet, Fimda sauran Sublimation Materials

Aikace-aikace:Rally Pennants, Banner, Billboard, Tutar Hawaye, Leggings, Kayan wasanni, Uniform, Tufafin iyo

Sabbin Sabuntawa game da abin yanka Laser na kyamara

Super Kamara Laser Cutter don Kayan Wasanni

✦ Sabunta Dual-Y-Axis Laser Heads

✦ 0 Lokacin jinkiri - Ci gaba da sarrafawa

✦ Babban Automation - Ƙananan Laburori

The sublimation masana'anta Laser abun yanka sanye take da HD kamara da kuma mika tarin tebur, cewa shi ne mafi inganci da kuma dace ga dukan Laser yankan wasanni ko wasu sublimation yadudduka. Mun sabunta shugabannin Laser dual a cikin Dual-Y-Axis, wanda ya fi dacewa da yankan kayan wasanni na Laser, kuma yana ƙara haɓaka aikin yankewa ba tare da tsangwama ko jinkiri ba.

Vision Laser Cutter for sublimation & patterned kayan
Samar da ku, muna kula!

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana