Cutter Laser na Masana'antu don Fabric

Masanin Laser don Yankan Kayan masana'antu

 

MimoWork Flatbed Laser Cutter 160L, wanda ke da babban tebur mai aiki da babban iko, an karɓe shi sosai don yankan masana'anta da suturar aiki. Rack & pinion watsa da servo motor-tuki na'urorin samar da tsayayye da ingantaccen isar da yanke. CO2 gilashin Laser tube da CO2 RF karfe Laser tube ne na zaɓi don daban-daban yadudduka da daban-daban kauri, gram nauyi, da yawa. Kevlar, nailan, da kuma Cordura na iya zama Laser yanke ta masana'antu masana'anta sabon na'ura.

 

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

▶ Masana'anta masana'anta Laser sabon na'ura

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W * L) 1600mm * 3000mm (62.9'*118'')
Matsakaicin Nisa na Kayan abu 1600mm (62.9'')
Software Software na kan layi
Ƙarfin Laser 150W/300W/450W
Tushen Laser CO2 Gilashin Laser Tube ko CO2 RF Metal Laser Tube
Tsarin Kula da Injini Rack & Pinion Watsawa da Motar Servo
Teburin Aiki Teburin Aiki Mai Canjawa
Max Gudun 1 ~ 600mm/s
Gudun Haɗawa 1000 ~ 6000mm/s2

* Gantiyoyi masu zaman kansu na Laser suna samuwa don ninka ƙarfin ku.

Tsarin Injini

▶ Babban Haɓaka & Babban Fitarwa

- Gantries Laser masu zaman kansu guda biyu

Biyu masu zaman kansu Laser gantries kai biyu Laser shugabannin cimma masana'anta yankan a daban-daban matsayi. Laser yankan lokaci guda yana ninka yawan aiki da inganci. A amfani musamman tsaye a kan babban format aiki tebur.

Wurin aiki na 1600mm * 3000mm (62.9 '' * 118 '') na iya ɗaukar ƙarin kayan a lokaci ɗaya. Plus tare da dual Laser shugabannin da conveyor tebur, atomatik isar da ci gaba da yankan gudun samar da tsari.

▶ Kyakkyawan Yanke

Motar servo tana da manyan matakan juzu'i a babban gudu. Yana iya sadar da daidaito mafi girma a kan matsayi da gantry da Laser shugaban fiye da stepper motor yi.

- Babban iko

Don saduwa da ƙarin tsauraran buƙatun manyan tsare-tsare da kayan kauri, na'urar yankan masana'anta ta masana'anta tana sanye da manyan ikon laser na 150W / 300W / 500W. Wannan yana da kyau ga wasu kayan haɗin gwiwa da yanke kayan aikin waje masu juriya.

- Mafi kyawun Laser katako

▶ Tsarin Aminci & Tsayayyen Tsarin

- Hasken sigina

Saboda sarrafawa ta atomatik na masu yankan Laser ɗinmu, sau da yawa yakan faru cewa mai aiki ba ya cikin injin. Hasken sigina zai zama ɓangaren da ba makawa wanda zai iya nunawa da tunatar da ma'aikaci yanayin aikin na'ura. A ƙarƙashin yanayin aiki na yau da kullun, yana nuna siginar kore. Lokacin da injin ya gama aiki kuma ya tsaya, zai zama rawaya. Idan an saita ma'aunin ba bisa ka'ida ba ko kuma akwai aiki mara kyau, injin zai tsaya kuma za'a ba da hasken ƙararrawa ja don tunatar da mai aiki.

Laser abun yanka siginar haske
Laser inji gaggawa button

- Maɓallin gaggawa

Lokacin da aikin da bai dace ba ya haifar da haɗari na gaggawa ga lafiyar mutum, ana iya tura wannan maɓallin ƙasa kuma a yanke wutar injin nan take. Lokacin da komai ya bayyana, kawai sakin maɓallin gaggawa, sannan kunna wuta zai iya sa injin ya kunna wuta zuwa aiki.

- Safe kewaye

Kewaye wani muhimmin sashi ne na injinan, wanda ke ba da tabbacin amincin masu aiki da aikin na'ura na yau da kullun. Duk shimfidar da'ira na injinan mu suna amfani da daidaitattun ƙayyadaddun lantarki na CE & FDA. Lokacin da aka zo ana yin nauyi, gajeriyar da'ira, da sauransu, da'irar mu ta lantarki tana hana rashin aiki ta hanyar dakatar da kwararar wutar lantarki.

lafiya-kewaye

A ƙarƙashin teburin aiki na injin ɗin mu na Laser, akwai tsarin tsotsawa, wanda ke da alaƙa da masu busawa masu ƙarfi. Bayan babban sakamako na gajiyar hayaki, wannan tsarin zai ba da kyakkyawar tallan kayan da aka sanya a kan teburin aiki, sakamakon haka, kayan bakin ciki musamman yadudduka suna da fadi sosai yayin yankan.

R&D don Yankan Abu Mai Sauƙi

co2-laser-diamond-j-2series_副本

CO2 RF Laser Tushen - Zaɓi

Ya haɗu da ƙarfi, ingantaccen ingancin katako, kuma kusan bugun bugun ruwa mai murabba'i (9.2/10.4/10.6μm) don ingantaccen aiki da saurin aiki. Tare da ƙaramin yankin da zafi ya shafa, da ƙanƙanta, cikakken hatimi, ginin tukwane don ingantaccen aminci. Don wasu masana'anta na musamman na masana'antu, RF Metal Laser Tube zai zama mafi kyawun zaɓi.

TheFeeder ta atomatikhaɗe tare da Teburin Canjawa shine mafita mai kyau don jerin da samar da taro. Yana jigilar abubuwa masu sassauƙa (fabric mafi yawan lokaci) daga mirgina zuwa tsarin yankewa akan tsarin laser. Tare da ciyar da kayan da ba ta da damuwa, babu wani gurɓataccen abu yayin yankan mara lamba tare da Laser yana tabbatar da kyakkyawan sakamako.

Lokacin da kuke ƙoƙarin yanke ƙira iri-iri iri-iri kuma kuna son adana kayan zuwa mafi girman digiri,Nesting Softwarezai zama kyakkyawan zabi a gare ku. Ta zaɓar duk tsarin da kuke son yankewa da saita lambobin kowane yanki, software ɗin za ta sanya waɗannan ɓangarorin tare da mafi yawan ƙimar amfani don adana lokacin yankewa da kayan jujjuyawar ku. Kawai aika alamomin gida zuwa Flatbed Laser Cutter 160, zai yanke ba tare da wani tsangwama ba tare da ƙarin sa hannun hannu.

Kuna iya amfani daalkalami mai alamadon yin tambari akan yankan, ba da damar ma'aikata su iya dinki cikin sauƙi. Hakanan zaka iya amfani da shi don yin tambari na musamman kamar lambar serial ɗin samfurin, girman samfurin, ranar da aka yi samfurin, da sauransu.

Ana amfani dashi da yawa don kasuwanci don yin alama da ƙididdige samfuran da fakiti. Famfu mai ƙarfi yana jagorantar tawada mai ruwa daga tafki ta jikin bindiga da bututun ƙarfe, yana haifar da ɗigon ɗigon tawada mai ci gaba ta hanyar rashin kwanciyar hankali na Plateau-Rayleigh. Daban-daban tawada zaɓi ne don takamaiman yadudduka.

Misalin Bidiyo: Yanke & Alama Fabric don ɗinki da Laser

Samfuran Fabric daga Babban Yankan Fabric

Nunin Bidiyo

Cordura Fabric Laser Yanke

- rigar kariya

Yanke ta cikin masana'anta a lokaci guda, babu mannewa

Babu ragowar zaren, ba burr

Yanke sassauƙa don kowane siffofi da girma

Bincika Hotuna

• Tanti

• Kite

• Jakar baya

• Parachute

Tufafin Juriya

Katin Kariya

Tace Tufafi

Abubuwan da ke rufewa

• Fabric na roba

• Tufafin Aiki

• Tufafin Harsashi

• Uniform na kashe gobara

masana'antu-kayan-01

Nawa ne Cutter Laser na Masana'antu don Fabric?

Farashin masana'anta na laser masana'anta don masana'anta na iya bambanta yadu dangane da dalilai da yawa, gami da samfurin, girman, nau'in laser CO2 (tuba Laser gilashi ko RF Laser tube), ikon laser, yankan saurin, da ƙarin fasali. Masana'antu Laser cutters for masana'anta an tsara don high-girma da ainihin sabon aikace-aikace.

Anan akwai Wasu Kimanta Matsakaicin Matsakaicin farashin Na'urar Laser Cutters na masana'anta don Fabric:

1. Matsayin Shiga-Masana Laser Cutters:

Waɗannan injunan suna zuwa da ƙayyadaddun tebura na aiki, kuma yawanci suna farawa a kusan $ 3,000 zuwa $ 4,500. Sun dace da ƙananan kasuwanni masu girma zuwa matsakaici tare da matsakaicin yanke buƙatun daga masana'anta zuwa yanki.

2. Masu yankan Laser na Masana'antu Tsakanin-Range:

Tsarin tsaka-tsaki tare da manyan wuraren aiki, ƙarfin laser mafi girma, da ƙarin abubuwan ci gaba na iya zuwa daga $4,500 zuwa $6,800. Waɗannan injunan sun dace da matsakaicin kasuwanci tare da adadin samarwa mafi girma.

3. Babban Ƙarshen Laser Cutters:

Mafi girma, babban iko da cikakken sarrafa kansa na masana'antu Laser cutters iya jere daga $6,800 zuwa sama da dala miliyan. An ƙera waɗannan injunan don kera manyan sikelin kuma suna iya ɗaukar ayyukan yankan nauyi.

4. Na'urori na Musamman da Na Musamman:

Idan kuna buƙatar fasalulluka na musamman, injunan da aka gina ta al'ada, ko masu yankan Laser tare da iyakoki na musamman, farashin na iya bambanta sosai.

Bugu da ƙari ga Farashin Injin Farko:

Yana da mahimmanci a yi la'akari da wasu kuɗaɗe kamar shigarwa, horarwa, kulawa, da kowane software ko kayan haɗi masu mahimmanci. Ka tuna cewa farashin aiki na Laser abun yanka, ciki har da wutar lantarki da kuma kiyayewa, ya kamata kuma a yi la'akari a cikin kasafin kudin.

Don samun ingantacciyar magana don abin yanka Laser masana'anta don masana'anta wanda ya dace da takamaiman buƙatunku, ana ba da shawarar tuntuɓar MimoWork Laser kai tsaye, samar musu da cikakkun bayanai game da buƙatun ku, da buƙatar ƙira na musamman.Tuntuɓi MimoWork Laserzai taimake ka ka yanke shawarar da aka sani kuma ka zaɓi mafi kyawun abin yanka Laser don kasuwancin ku.

Abubuwan Cutter Laser Fabric masu alaƙa

• Ƙarfin Laser: 100W / 150W / 300W

• Wurin Aiki (W * L): 1600mm * 1000mm

• Ƙarfin Laser: 100W/150W/300W

• Wurin Aiki (W *L): 1800mm * 1000mm

• Ƙarfin Laser: 150W/300W/450W

• Wurin Aiki (W * L): 1600mm * 3000mm

Mun tsara tsarin laser don yawancin abokan ciniki
Zaɓi abin yankan Laser na masana'anta

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana