CO2 Laser Engraving Machine don Itace (Plywood, MDF)

Mafi kyawun Injin Laser Wood don Ƙirƙirar Ƙirƙirar ku

 

Wood Laser engraver wanda za a iya musamman musamman ga bukatun da kasafin kudin. Mimowork's Flatbed Laser Cutter 130 shine yafi don sassaƙawa da yankan itace (plywood, MDF), kuma ana iya amfani dashi akan acrylic da sauran kayan. Zane-zanen Laser mai sassauƙa yana taimakawa don cimma abubuwan itace na keɓaɓɓu, ƙirƙira ƙira daban-daban masu rikitarwa da layin inuwa daban-daban akan goyan bayan ikon Laser daban-daban. Don dacewa da bambance-bambancen samarwa da sassauƙa don kayan tsari daban-daban, MimoWork Laser yana kawo ƙirar shiga ta hanyoyi biyu don ba da damar zana katako mai tsayi fiye da wurin aiki. Idan kana neman mafi girma-gudun itace Laser engraving, DC brushless motor zai zama mafi zabi saboda ta engraving gudun iya isa 2000mm/s.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

▶ Laser Engraver for Wood (Woodworking Laser Engraver)

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W *L)

1300mm * 900mm (51.2"* 35.4")

Software

Software na kan layi

Ƙarfin Laser

100W/150W/300W

Tushen Laser

CO2 Gilashin Laser Tube ko CO2 RF Metal Laser Tube

Tsarin Kula da Injini

Sarrafa Belt Mataki na Mota

Teburin Aiki

Teburin Aiki na Ruwan Zuma ko Teburin Wuka Mai Aiki

Max Gudun

1 ~ 400mm/s

Gudun Haɗawa

1000 ~ 4000mm/s2

Girman Kunshin

2050mm * 1650mm * 1270mm (80.7 '' * 64.9'' * 50.0'')

Nauyi

620kg

Haɓakawa na zaɓi: CO2 RF Metal Laser Tube Showcase

An sanye shi da bututun CO2 RF, yana iya kaiwa saurin sassaƙawa na 2000mm/s, wanda aka ƙera don samar da sauri, daidaici, da kuma zane-zane masu inganci akan abubuwa da yawa, gami da itace da acrylic.

Yana da ikon zana zane-zane masu rikitarwa tare da babban matakin daki-daki yayin da yake da sauri mai ban mamaki, yana mai da shi cikakkiyar kayan aiki don yanayin samarwa mai girma.

Tare da saurin zane-zanensa na sauri, zaku iya kammala manyan batches na zane-zane cikin sauri da inganci, yana ceton ku lokaci da kuɗi a cikin dogon lokaci.

Multifunction a cikin Wood Laser Engraver

Hanya Biyu-Shigo-Shirya-04

Zane-zanen Shiga Hanyoyi Biyu

Laser engraving a kan babban format itace za a iya gane sauƙi godiya ga biyu-hanyar shigar ciki zane, wanda damar katako katako sanya ta cikin dukan nisa inji, ko da bayan tebur yankin. Abubuwan da kuke samarwa, ko yankan da sassaƙawa, za su kasance masu sassauƙa da inganci.

Tsayayyen Tsari da Amintacce

◾ Hasken sigina

Hasken sigina na iya nuna yanayin aiki da ayyukan injin laser, yana taimaka muku yin hukunci da aiki daidai.

sigina-haske
maballin gaggawa-02

◾ Maɓallin Gaggawa

Ya faru da wani yanayi na kwatsam da ba zato ba tsammani, maɓallin gaggawa zai zama garantin amincin ku ta hanyar tsayar da injin a lokaci ɗaya.

◾ Safe Safe

Aiki mai laushi yana yin buƙatu don da'irar aiki-riji, wanda amincinsa shine tushen samar da aminci.

lafiya-zagaye-02
CE-tabbacin-05

Takaddun shaida na CE

Mallakar haƙƙin doka na tallace-tallace da rarrabawa, MimoWork Laser Machine ya yi alfahari da ingantaccen inganci mai inganci.

◾ Taimakon Jirgin Sama Mai daidaitawa

Taimakon iska na iya busa tarkace da guntuwa daga saman itacen da aka zana, kuma ya ba da tabbaci ga rigakafin ƙonewar itace. Ana isar da iskar da aka matsa daga famfon iska a cikin layin da aka sassaka ta cikin bututun ƙarfe, yana share ƙarin zafi da aka tattara akan zurfin. Idan kuna son cimma ƙonawa da hangen nesa duhu, daidaita matsa lamba da girman iska don sha'awar ku. Duk wata tambaya don tuntuɓar mu idan kun rikice game da hakan.

air-taimakon-01

Haɓaka tare da

Kamara ta CCD don Itacen Buga naku

Kamara ta CCD na iya ganewa da gano ƙirar da aka buga akan allon katako don taimakawa laser tare da yanke daidai. Ana iya sarrafa alamar katako, plaques, zane-zane da hoton itace da aka yi da itacen da aka buga cikin sauƙi.

Tsarin samarwa

Mataki na 1.

uv-bugu-itace-01

>> buga samfurin ku kai tsaye akan allon katako

Mataki na 3.

bugu-itace-kammala

>> Tattara abubuwan da kuka gama

(Wood Laser Engraver da Cutter Boosts Your Production)

Sauran zaɓuɓɓukan haɓakawa don ku zaɓi

servo motor ga Laser sabon na'ura

Servo Motors

servomotor shine rufaffiyar madauki servomechanism wanda ke amfani da martanin matsayi don sarrafa motsinsa da matsayi na ƙarshe. Shigarwa zuwa sarrafa ta sigina ne (ko dai analog ko dijital) wanda ke wakiltar matsayin da aka umarce shi don mashin fitarwa. An haɗa motar tare da wani nau'in mai rikodin matsayi don samar da matsayi da saurin amsawa. A cikin mafi sauƙi, kawai matsayi yana auna. Matsayin da aka auna na fitarwa an kwatanta shi da matsayi na umarni, shigarwar waje zuwa mai sarrafawa. Idan matsayi na fitarwa ya bambanta da abin da ake buƙata, ana haifar da siginar kuskure wanda zai sa motar ta juya ta kowace hanya, kamar yadda ake bukata don kawo mashin fitarwa zuwa matsayi mai dacewa. Yayin da matsayi ke gabatowa, siginar kuskure yana raguwa zuwa sifili, kuma motar tana tsayawa. Motocin Servo suna tabbatar da saurin gudu da mafi girman daidaitaccen yankan Laser da zane.

brushless-DC-motar-01

DC Brushless Motors

Motar Brushless DC (na yanzu kai tsaye) na iya aiki a babban RPM (juyin juya hali a minti daya). Stator na injin DC yana ba da filin maganadisu mai jujjuya wanda ke motsa ƙwanƙwasa don juyawa. Daga cikin dukkan injina, injin dc maras goge zai iya samar da mafi girman kuzarin motsin motsi kuma yana fitar da kan laser don motsawa cikin babban sauri. Mafi kyawun injin zanen Laser na MimoWork CO2 sanye take da injin da ba shi da goga kuma yana iya kaiwa matsakaicin saurin sassaƙawa na 2000mm/s. Motar dc maras goge ba a cika gani a cikin injin yankan Laser CO2 ba. Wannan shi ne saboda saurin yankewa ta hanyar abu yana iyakance ta kauri daga cikin kayan. Akasin haka, kawai kuna buƙatar ƙaramin ƙarfi don sassaƙa zane akan kayan ku, Motar da ba ta da goga da ke sanye da na'urar zana Laser zai rage lokacin sassaƙawar ku tare da mafi daidaito.

Mixed-Laser-Head

Mixed Laser Head

A gauraye Laser shugaban, ne mai matukar muhimmanci sashe na karfe & wadanda ba karfe hade Laser sabon na'ura. Tare da wannan gwani Laser shugaban, za ka iya amfani da Laser abun yanka don itace da karfe don yanke duka karfe da kuma wadanda ba karfe kayan. Akwai sashin watsa Z-Axis na kan Laser wanda ke motsawa sama da ƙasa don bin matsayin mayar da hankali. Tsarin aljihun aljihunsa sau biyu yana ba ku damar sanya ruwan tabarau daban-daban don yanke kayan kauri daban-daban ba tare da daidaita nesa ba ko daidaitawar katako. Yana ƙara yankan sassauƙa kuma yana sa aikin ya zama mai sauƙi. Kuna iya amfani da iskar gas daban-daban don aikin yankan daban-daban.

 

Mayar da hankali ta atomatik-01

Mayar da hankali ta atomatik

An fi amfani da shi don yankan karfe. Kuna iya buƙatar saita takamaiman nisa mai da hankali a cikin software lokacin da kayan yankan ba su da faɗi ko tare da kauri daban-daban. Sa'an nan Laser shugaban zai ta atomatik hawa sama da ƙasa, kiyaye wannan tsawo & mayar da hankali nesa don daidaita da abin da ka saita a cikin software don cimma wani akai high sabon quality.

Ball-Screw-01

Kwallo & Kulle

Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa ce mai ɗaukar hoto mai linzamin kwamfuta wacce ke fassara motsin juyawa zuwa motsi na layi tare da ɗan gogayya. Wurin da aka zare yana ba da babbar hanyar tsere don ɗaukar ƙwallon ƙwallon da ke aiki azaman madaidaicin dunƙule. Kazalika samun damar yin amfani ko jure manyan lodi, za su iya yin hakan tare da ƙaramin juzu'i na ciki. An sanya su don kusanci haƙuri kuma saboda haka sun dace don amfani a cikin yanayin da babban madaidaicin ya zama dole. Ƙungiyar ƙwallon ƙwallon tana aiki a matsayin goro yayin da igiya mai zare shine dunƙule. Ya bambanta da screws na gubar na al'ada, screws ƙwallo suna da yawa sosai, saboda buƙatar samun hanyar sake zagaya kwallaye. Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙwallon yana tabbatar da babban sauri da kuma yankan Laser madaidaici.

Misalai na Zane Laser Laser

Wane Irin Aikin Itace Zan Iya Aiki Akan Tare Da CO2 Laser Engraver Na?

• Alamar al'ada

Itace mai sassauƙa

• Tiretocin katako, Masu ƙorafi, da Wuraren Wuri

Kayan Ado na Gida (Farin bango, agogo, Lampshades)

Wasan kwaikwayo da Tubalan Haruffa

• Samfuran Gine-gine/ Samfura

Kayan Adon katako

Nuna bidiyo

Hoton katakon Laser

Zane mai sassauƙa na musamman da yanke

Tsaftace da tsattsauran tsarin zane-zane

Tasiri mai girma uku tare da daidaitacce ikon

Kayan Asali

- yankan Laser da zanen itace (MDF)

Bamboo, Balsa Itace, Beech, Cherry, Chipboard, Cork, Hardwood, Laminated Wood, MDF, Multiplex, Natural Wood, Oak, Plywood, Solid Wood, Timber, Teak, Veneers, Walnut…

Vector Laser Engraving Wood

Zane-zanen Laser a kan itace yana nufin yin amfani da abin yankan Laser don ƙirƙira ko sassaƙa ƙira, ƙira, ko rubutu akan saman itace. Ba kamar zane-zane na raster ba, wanda ya haɗa da ƙona pixels don ƙirƙirar hoton da ake so, zane-zane na vector yana amfani da hanyoyin da aka siffanta ta hanyar lissafin lissafi don samar da daidaitattun layi da tsabta. Wannan hanya tana ba da damar ƙwaƙƙwaran ƙira da cikakkun bayanai akan itace, yayin da Laser ke bin hanyoyin vector don ƙirƙirar ƙira.

Duk wani Tambayoyi Game da Yadda ake Laser Engrave Wood?

Injin Laser na katako mai alaƙa

Wood da Acrylic Laser Cutter

• Dace da babban format m kayan

• Yanke yawan kauri tare da ikon zaɓi na bututun Laser

Itace da Acrylic Laser Engraver

• Haske da ƙirar ƙira

• Sauƙi don aiki don masu farawa

FAQ - Laser Yanke Itace & Laser Zane itace

# Abin da za a lura kafin yankan Laser & zanen itace?

Yana da mahimmanci a lura cewa nau'ikan itace daban-daban suna dadaban-daban yawa da kuma danshi abun ciki, wanda zai iya rinjayar tsarin yankan Laser. Wasu dazuzzuka na iya buƙatar gyare-gyare ga saitunan masu yanke Laser don cimma sakamako mafi kyau. Bugu da ƙari, a lokacin da Laser-yanke itace, dace samun iska da kumashaye tsarinsuna da mahimmanci don cire hayaki da hayaƙi da aka haifar yayin aiwatarwa.

# Kaurin katako nawa na'urar yankan Laser zata iya yanke?

Tare da na'urar Laser CO2, kaurin itacen da za'a iya yanke shi yadda ya kamata ya dogara da ikon laser da nau'in itacen da ake amfani dashi. Yana da mahimmanci a kiyaye hakanyankan kauri na iya bambantadangane da takamaiman CO2 Laser abun yanka da ikon fitarwa. Wasu masu yankan Laser masu ƙarfi na CO2 na iya iya yanke kayan itace masu kauri, amma yana da mahimmanci a koma ga ƙayyadaddun ƙayyadaddun na'urar yankan Laser ɗin da ake amfani da ita don daidaitattun damar yankewa. Bugu da ƙari, kayan itace masu kauri na iya buƙataa hankali yankan gudu da yawa wucewadon cimma tsaftataccen yankewa.

# Na'urar Laser na iya yanke itace kowane iri?

Ee, CO2 Laser na iya yanke da sassaƙa itace kowane iri, gami da Birch, Maple,plywood, MDF, ceri, mahogany, alder, poplar, Pine, da bamboo. Ƙunƙarar ƙaƙƙarfan itace mai ƙarfi ko ƙaƙƙarfan itace kamar itacen oak ko ebony yana buƙatar ƙarfin laser mafi girma don aiwatarwa. Koyaya, a cikin kowane nau'in itacen da aka sarrafa, da guntu,saboda yawan najasa, Ba a ba da shawarar yin amfani da sarrafa laser ba

# Shin zai yuwu mai yankan itacen Laser ya cutar da itacen da yake aiki da shi?

Don kiyaye amincin itacen da ke kusa da aikin yankan ku, yana da mahimmanci don tabbatar da saitunan sun kasance.daidaitacce daidai. Don cikakken jagora akan saitin da ya dace, tuntuɓi littafin MimoWork Wood Laser Engraving Machine ko bincika ƙarin albarkatun tallafi da ake samu akan gidan yanar gizon mu.

Da zarar ka buga a daidai saituna, za ka iya tabbata cewa akwaibabu hadarin lalacewaitacen da ke kusa da layukan yanke ko tsinken aikin ku. Wannan shi ne inda keɓantaccen damar na'urorin Laser na CO2 ke haskakawa ta hanyar - daidaitattun daidaiton su ya keɓe su daga kayan aikin na yau da kullun kamar gungurawa da saws na tebur.

Kallon Bidiyo - Laser Cut 11mm Plywood

Kallon Bidiyo - Yanke & Rubuta Itace 101

Koyi ƙarin koyo game da sassaƙa katakon Laser na itace, sassaƙa na katako don itace
Ƙara kanka cikin jerin!

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana