Muna jaddada ci gaba da gabatar da sababbin mafita a cikin kasuwa kowace shekara don Polyester Laser Cutter tare da HD Kamara, Ba kawai muna isar da ingantacciyar inganci ga abokan cinikinmu ba, amma ƙarin ma mahimmanci shine mafi girman sabis ɗinmu tare da farashin siyarwar gasa.
Muna jaddada ci gaba da gabatar da sababbin mafita a cikin kasuwa kowace shekara donNa'urar yankan masana'anta ta atomatik, Na'urar yankan masana'anta ta atomatik, Mai yanke banner, Digital masana'anta sabon na'ura, Na'urar Yankan Laser Dijital, Mai yankan tuta, Babban tsarin yankan inji, Mafi girman abun yanka, Lase engraver tare da kyamara, Laser applique sabon na'ura, Laser abun yanka don sublimation, Yin sa hannu, Kamara mai hangen nesa, Sublimated kayan wasanni, Sublimation abun yanka, Sublimation yankan, Sublimation Laser, sublimation Laser abun yanka, Sublimation Laser Yankan, Sublimation Laser sabon na'ura, Sublimation printer da abun yanka, Sublimation kayan wasanni, Injin Yankan Laser Textile, Yanke hangen nesa, Vision Laser Cutter, Vision Laser engraver, Vision Laser engraving inji, Vision Laser inji, Vison Laser sabon na'ura, Wide format abun yanka, Fadin Laser, Da gaske ya kamata kowane ɗayan waɗannan abubuwan ya kasance masu sha'awar ku, da fatan za a sanar da mu. Za mu yi farin cikin ba ku zance bayan samun cikakken bayanin mutum. Muna da ƙwararrun injiniyoyinmu na R&D don saduwa da kowane buƙatun, Muna sa ran samun karɓar tambayoyinku nan ba da jimawa ba kuma muna fatan samun damar yin aiki tare da ku a nan gaba. Barka da zuwa duba ƙungiyarmu.
Wurin Aiki (W *L) | 1600mm * 1200mm (62.9 "* 47.2") |
Matsakaicin Nisa na Kayan abu | 62.9” |
Ƙarfin Laser | 100W / 130W / 150W |
Tushen Laser | CO2 Gilashin Laser Tube / RF Metal Tube |
Tsarin Kula da Injini | Belt Transmission & Servo Motor Drive |
Teburin Aiki | Teburin Aiki Mai Sauƙi Karfe |
Max Gudun | 1 ~ 400mm/s |
Gudun Haɗawa | 1000 ~ 4000mm/s2 |
* Akwai zaɓi na Laser Heads guda biyu
TheTsarin Gane Kwanewayana gano kwane-kwane bisa ga bambancin launi tsakanin jigon bugu da bangon abu. Babu buƙatar amfani da tsarin asali ko fayiloli. Bayan ciyarwa ta atomatik, za a gano yadudduka da aka buga kai tsaye. Wannan cikakken tsari ne na atomatik ba tare da sa hannun ɗan adam ba. Bugu da ƙari, kamara za ta ɗauki hotuna bayan an ciyar da masana'anta zuwa yankin yanke. Za a gyara kwalin yankan don kawar da karkacewa, nakasawa, da juyawa, don haka, a ƙarshe za ku iya cimma sakamako mai madaidaici sosai.
Lokacin da kuke ƙoƙarin yanke manyan murdiya ko kuma bin manyan faci da tambura,Tsarin Daidaitawa Samfuraya fi dacewa da yankan kwane-kwane. Ta hanyar daidaita samfuran ƙirar ku na asali tare da hotunan da kyamarar HD ta ɗauka, zaku iya samun ainihin kwane-kwane da kuke son yanke. Hakanan, zaku iya saita nisa tazara bisa ga keɓaɓɓen buƙatun ku.
Tare da ƙira na musamman na ƙofar da aka rufe, Contour Laser Cutter na iya tabbatar da mafi ƙarancin gajiya kuma yana ƙara haɓaka tasirin tasirin kyamarar HD don guje wa vignetting wanda ke shafar ƙirar kwane-kwane a yanayin rashin haske. Ana iya buɗe kofa a dukkan bangarorin hudu na injin, wanda ba zai shafi kulawa da tsaftacewa na yau da kullun ba.
Don ainihin na'ura mai yanke kawunan Laser guda biyu, ana ɗora kawunan Laser a kan gantry iri ɗaya, don haka ba za su iya yanke alamu daban-daban a lokaci guda ba. Duk da haka, ga masana'antun masana'antu da yawa kamar rini sublimation tufafi, alal misali, suna iya samun gaba, baya, da hannayen riga na riga don yanke. A wannan lokaci, kawuna biyu masu zaman kansu na iya ɗaukar nau'ikan alamu daban-daban a lokaci guda. Wannan zaɓi yana haɓaka haɓakar yankewa da haɓakar samarwa zuwa mafi girman digiri. Za a iya ƙara fitar da fitarwa daga 30% zuwa 50%.
Nemo ƙarin bidiyoyi game da namusublimation Laser abun yankas a muGidan Bidiyo
Laser Yanke Polyester
ƙwararriyar Maganin Yankan Laser don Polyester
polyester-02
Daban-daban Working Tables da na zaɓi kwane-kwane Gane Systems na ba da gudummawa ga Laser yankan iri na polyester masana'anta abubuwa, ko wani size, kowane siffar, wani buga juna. Ba wai kawai wannan ba, mai yankan laser zai iya kawar da damuwa don lalata kayan aiki da lalacewa. Tare da madaidaicin shimfidar wuri da madaidaicin yanke, Laser Cutter yana taimakawa wajen haɓaka tanadin farashi na albarkatun ƙasa da sarrafawa.
Kamar fadi da aikace-aikace da kuma ci gaban polyester a cikin tufafi, wasanni, masana'antu yadudduka, Laser sabon fasaha ne kiyaye taki, inganta aiki hanyoyin, broadening applicability na aiki kayan.
Na'urar Yankan Fabric Laser Nasiha don Polyester
Contour-Laser-Cutter-160L-01
Vision Laser Cutter160L
Laser abun yanka don rini sublimation kayan wasanni
• Ƙarfin Laser: 100W/ 130W/ 150W
• Wurin Aiki: 1600mm * 1200mm (62.9" * 47.2")
Flatbed-Laser-Cutter-160
Polyester Laser Cutter tare da Yankin Tattara
• Ƙarfin Laser: 100W/150W/300W
• Wurin Aiki: 1600mm * 1000mm (62.9" * 39.3")
• Wuri Mai Girma: 1600mm * 500mm
Flatbed-Laser-Cutter-160L
Babban Format Polyester Laser Cutter
• Ƙarfin Laser: 150W/300W/500W
Wurin Aiki: 1600mm * 3000mm (62.9'' *118'')
Laser Systems Glance
Sarrafa Laser don Polyester
Laser-yanke-Polyester-01
1. Laser Yankan Polyester
Yanke mai kyau da santsi, mai tsabta da kuma rufe baki, ba tare da siffar da girman ba, za'a iya samun sakamako mai ban mamaki da kyau ta hanyar yankan Laser. Kuma high quality da sauri Laser sabon kawar da post-aiki, inganta yadda ya dace yayin ceton halin kaka.
2. Alamar Laser akan Polyester
Kyakkyawan katako na Laser, daidaitawa tare da sarrafa dijital ta atomatik yana kawo alamar Laser mai sauri & dabara akan polyester. Alamar dindindin bata sawa ko bace. Kuna iya yin ado da kayan ado na gida ko sanya alamomi don gano tufafi na musamman.
Laser-perforating-Polyester-01
3. Laser Perforating Polyester
Kyakkyawan katako na Laser yana da saurin motsi da motsi don narke ƙananan ramuka daban-daban daidai da sauri. Za ku sami tsabta da tsaftataccen gefuna na rami ba tare da lalata kayan ba.
Fa'idodin Laser Cutting Polyester
polyester-baki-01
Tsaftace kuma lebur baki
polyester-da'ira-yanke-01
Yanke madauwari na kowane kusurwa
polyester-high-efficiency-01
Babban inganci & fitarwa
✔ Tsaftace kuma lebur gefuna kuma babu lalata kayan
✔ Daidaitaccen yankan kwane-kwane tare da Tsarin Gane Kwane-kwane
✔ Babban inganci tare da ci gaba da ciyarwa ta atomatik
✔ Ya dace da yankan kowane tsari da aka buga
✔ CNC tsarin sarrafa atomatik, ceton aiki da farashin lokaci
✔ Babban maimaita daidaito, yana tabbatar da ingantaccen inganci
✔ Babu kayan aiki abrasion da maye gurbin
✔ Hanyar sarrafa yanayin muhalli
Aikace-aikace na yau da kullun don Laser Cutting Polyester
• Kayan wasanni
• Kafet
• Mat
• Fim & Foil
• Polyester vinyl
• Ji
• Mai ɗaukar bel ɗin yadudduka
• Wuraren zama
• Fashion da kuma kayan ado na gida
• Riguna da anoraks
• Kayan kwanciya (rufin duvet, da jakunkunan bacci)
• Kayayyaki masu laushi da kayan kwalliya
• Yadi
• Kayayyaki da sauran jakunkuna
• Ƙarfafawar filastik
polyester-03
Bayanin kayan aikin Laser Cutting Polyester
polyester - 10
A matsayin jigon jumla don polymer wucin gadi, polyester (PET) yanzu galibi ana ɗaukarsa azaman kayan aiki na roba, wanda ke faruwa akan masana'antu da samfuran kayayyaki. An yi shi da yadudduka na polyester da zaruruwa, saƙa da kuma saƙa polyester yana da halaye na asali na juriya ga raguwa da miƙewa, juriyar wrinkle, karrewa, sauƙin tsaftacewa, da mutuwa. Haɗe-haɗe fasaha tare da daban-daban na halitta da na roba yadudduka, polyester an ba da ƙarin halaye don inganta abokan ciniki 'sa kwarewa, inganta masana'antu yadudduka' ayyuka. Irin su auduga-polyester tare da ƙarfi mai ƙarfi, juriya na yanayi, jin daɗi da numfashi, anti-static wanda galibi albarkatun kayan yau da kullun ne da kayan wasanni. Hakanan, aikace-aikacen masana'antu sun zama ruwan dare gama gari, kamar yadudduka na bel, bel ɗin kujera, jigon polyester.
Fasaha mai dacewa na iya ba da cikakkiyar wasa ga kyawawan halaye na polyester. Laser tsarin ya kasance ko da yaushe na farko zabi ga polyester aiki, ko shi ne tufafi masana'antu, gida yadi masana'antu, taushi ciki ado, takalma kayan masana'antu, ko inji aiki, high-karshen fasaha masana'antu, Laser sabon, Laser alama da Laser perforating a kan. polyester daga MimoWork Laser Cutter yana taimakawa haɓaka aikin sarrafawa da bincika ƙarin yuwuwar aikace-aikacen kayan da keɓance muku.
Sauran sharuɗɗan polyester
- Dacron
- Terylene
- PET