Injin Yankan Laser na Kamara

Laser Cutter tare da Kyamara - Cikakkun Ganewar Kwakwalwa

 

Mimowork yana ba da kewayon na'urorin Laser Laser na CCD na ci gaba, kowanne sanye take da kyamarar Ganewar CCD wanda ke ba da damar ci gaba, daidaitaccen yankan bugu da kayan ƙira. Tare da dandamali na aiki na musamman, waɗannan injinan sun dace da masana'antu iri-iri, daga alamu zuwa kayan wasanni. Kyamara ta CCD na iya gano ƙayyadaddun ƙirar ƙira kuma ta jagoranci mai yankan kwane-kwane don yanke daidai. Ba wai kawai waɗannan injunan za su iya yanke kayan ba na ƙarfe na yau da kullun ba, amma tare da yankan yankan Laser ɗin su & autofocus, kuma suna iya magance ƙarfe na bakin ciki da sauƙi. Ga waɗanda ke buƙatar daidaito, MimoWork yana ba da watsa ball dunƙule watsawa & servo motor zažužžukan. Haɓaka Injin Yankan Laser Vision don daidaito da inganci mara misaltuwa.

 

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W *L) 1300mm * 900mm (51.2"* 35.4")
Software Software na kan layi
Ƙarfin Laser 100W/150W/300W
Tushen Laser CO2 Gilashin Laser Tube ko CO2 RF Metal Laser Tube
Tsarin Kula da Injini Sarrafa Belt Mataki na Mota
Teburin Aiki Teburin Aiki na Ruwan Zuma ko Teburin Wuka Mai Aiki
Max Gudun 1 ~ 400mm/s
Gudun Haɗawa 1000 ~ 4000mm/s2
Wurin Aiki (W *L) 1600mm * 1,000mm (62.9' * 39.3'')
Software Software na Rijistar CCD
Ƙarfin Laser 100W / 150W / 300W
Tushen Laser CO2 Gilashin Laser Tube ko CO2 RF Metal Laser Tube
Tsarin Kula da Injini Matakin Tuba Motoci & Kula da Belt
Teburin Aiki Teburin Aiki Mai Sauƙi Karfe
Max Gudun 1 ~ 400mm/s
Gudun Haɗawa 1000 ~ 4000mm/s2
Wurin Aiki (W * L) 3200mm * 1400mm (125.9 '' * 55.1'')
Matsakaicin Nisa na Kayan abu 3200mm (125.9'')
Software Software na kan layi
Ƙarfin Laser 130W
Tushen Laser CO2 Glass Laser tube
Tsarin Kula da Injini Rack & Pinion Transmission da Motar Mataki na Mataki
Teburin Aiki Teburin Aiki Mai Canjawa
Yanayin sanyaya Kwanciyar Sanyin Ruwa Mai Zazzabi
Samar da Wutar Lantarki 220V/50HZ/fashi ɗaya

Amfanin Cutter Laser Tare da Kamara - Mataki na gaba na Ci gaba

Yankan Laser Bai Taba Wannan Sauƙi ba

 Musamman don yankandijital bugu m kayan(An bugaacrylic,itace,filastik, da dai sauransu) DA Sublimation Laser sabon gam kayan(Kayan Yada na Sublimation & Tufafin Na'urorin haɗi)

 Babban zaɓin ikon laser zuwa 300W don yanke kayan kauri

DaidaiTsarin Gane Kamara na CCDyana tabbatar da haƙuri a cikin 0.05mm

Motar servo na zaɓi don yankan saurin gudu sosai

sassauƙan tsari yankan tare da kwane-kwane azaman fayilolin ƙira daban-daban

Haɓaka kawunan Laser guda biyu, haɓaka haɓakar ku sosai (Na zaɓi)

CNC (Kwamfutar Lambobin Ƙirar Kwamfuta) da bayanan kwamfuta suna goyan bayan babban aikin sarrafa kansa da ingantaccen ingantaccen fitarwa mai inganci

MimoWorkSmart Vision Laser Cutter Softwareta atomatik gyara nakasawa da karkata

 Mai ciyar da kaiyana ba da ciyarwa ta atomatik & ciyarwa mai sauri, ba da izinin aiki mara kulawa wanda ke adana kuɗin aikin ku, da ƙarancin ƙima (Na zaɓi)

Multifunction Wanda R&D ke bayarwa

ccd kamara don yankan Laser

CCD Kamara

TheCCD Kamarasanye take kusa da Laser shugaban iya gane alama alamomi don gano wuri da buga, embroidered, ko saka alamu da software za su yi amfani da yankan fayil zuwa ainihin abin kwaikwaya tare da 0.001mm daidaito don tabbatar da mafi girma daraja yankan sakamakon.

mai ɗaukar nauyi-01

Teburin Aiki Mai Canjawa

Gidan yanar gizo na bakin karfe zai dace da kayan sassauƙa kamar allura kai tsaye da yadudduka da aka buga ta dijital. Tare daTebur Mai Canjawa, ci gaba da aiwatar da za a iya sauƙi gane, ƙwarai ƙara your yawan aiki.

auto feeder ga masana'anta Laser abun yanka

Feeder ta atomatik

Feeder ta atomatiknaúrar ciyarwa ce da ke aiki tare da injin yankan Laser. Haɗuwa datebur tebur, Mai ba da abinci ta atomatik zai iya isar da kayan nadi zuwa teburin yankan bayan kun sanya nadi akan mai ciyarwa. Don dacewa da kayan ƙira mai faɗi, MimoWork yana ba da shawarar faɗaɗa mai ba da abinci ta atomatik wanda zai iya ɗaukar ɗan nauyi mai nauyi tare da babban tsari, da kuma tabbatar da ciyarwa lafiya. Ana iya saita saurin ciyarwa gwargwadon saurin yanke ku. An sanye na'urar firikwensin don tabbatar da cikakkiyar matsayi na abu da rage kurakurai. Mai ciyarwa yana iya haɗa diamita daban-daban na ramuka. Nadi na pneumatic na iya daidaita kayan yadi tare da tashin hankali da kauri daban-daban. Wannan rukunin yana taimaka muku don gane tsarin yanke gaba ɗaya ta atomatik.

Bayan Laser saƙar zuma gado, MimoWork samar da wuka tsiri aiki tebur don dace m kayan yankan. Rata tsakanin ratsi yana ba da sauƙin tara sharar gida da sauƙin tsaftacewa bayan sarrafawa.

升降

Teburin Aiki Dagawa Na zaɓi

Za'a iya motsa teburin aiki sama da ƙasa akan axis Z lokacin yanke samfuran tare da kauri daban-daban, wanda ke sa aikin ya fi girma.

servo motor ga Laser sabon na'ura

Motar Servo na zaɓi

Za'a iya zaɓar tsarin motsi na motsi na Servo don samar da saurin yankewa mafi girma. Motar Servo za ta inganta ingantaccen aikin C160 yayin yanke hadaddun zanen kwane-kwane na waje.

wuce-ta-tsara-laser-cutter

Wucewa Tsara

Gaba da baya wucewa-ta ƙira unfreezes iyakance sarrafa dogon kayan da ya wuce da aiki tebur. Babu buƙatar yanke kayan don daidaita tsayin teburin aiki a gaba.

kaya-belt-kore

Y-axis Gear & X-axis Belt Drive

Na'ura Laser sabon na'ura yana da fasalin Y-axis rack & pinion Drive da watsa bel na X-axis. Ƙirar tana ba da cikakkiyar magani tsakanin babban tsarin aiki da kuma watsawa mai santsi. Y-axis rack & pinion wani nau'i ne na mai kunnawa linzamin kwamfuta wanda ya ƙunshi gear madauwari (pinion) mai ɗaukar kayan aiki na linzamin kwamfuta (rack), wanda ke aiki don fassara motsin juyawa zuwa motsi na madaidaiciya. Rack da pinion suna tuka juna ba tare da bata lokaci ba. Akwai madaidaitan gears da helical don rack & pinion. X-axis bel watsa samar da santsi da kuma tsayayye watsa zuwa Laser shugaban. High-gudun da high ainihin Laser sabon za a iya kammala.

Vacuum tsotsa

Vacuum Suction yana ƙarƙashin teburin yanke. Ta hanyar ƙananan ramuka da ƙananan ramuka a saman tebur na yankan, iska ta 'daure' kayan da ke kan teburin. Teburin injin ba ya shiga hanyar katakon Laser yayin yankan. Akasin haka, tare da mai ƙarfi fan fan, yana haɓaka tasirin hayaki & rigakafin ƙura yayin yanke.

Bidiyon Demos na Na'urar Yankan Laser na Kamara

na Laser Cutting Printed Acrylic

Na Yadda Ake Yi Label Cut Laser (Fim ɗin Buga)?

na Yadda ake Yanke Laser Contour tare da CCD Kamara

na Embroidery Patch Laser Yanke tare da CCD Kamara

Nemo ƙarin bidiyoyi game da masu yankan Laser ɗin mu a wurin muGidan Bidiyo

Samun wata Tambaya game da Yadda CCD Laser Cutter Laser ke Aiki?

Filayen Aikace-aikace

na CCD Laser Yankan Na'ura

Tsaftace da Smooth Edge tare da Jiyya na thermal

✔ Samar da ƙarin tsarin masana'antu na tattalin arziki da muhalli

✔ Tables na aiki na musamman sun cika buƙatu don nau'ikan nau'ikan kayan aiki

✔ Amsa da sauri zuwa kasuwa daga samfurori zuwa samar da manyan-yawan samarwa

Kyakkyawan Yanke Ingantattun Alamomin Yankan Laser, Tuta, Banner

✔ M da ingantaccen samar da mafita ga Laser yankan waje talla

✔ Fa'ida daga babu iyakance akan siffa, girman, da tsari, ƙirar da aka keɓance za a iya aiwatar da sauri

✔ Amsa da sauri zuwa kasuwa daga samfurori zuwa samar da manyan-yawan samarwa

Goge Gefe da Daidaitaccen Yanke Kwankwanniya

✔ Kamara ta CCD tana gano alamar rajista daidai

✔ Zaɓuɓɓuka dual Laser shugabannin iya ƙwarai ƙara da fitarwa da kuma yadda ya dace

✔ Tsaftace kuma daidaitaccen yanki ba tare da gyarawa ba

Madaidaici da sassauci

✔ Yanke tare da kwatancen latsa bayan gano alamun alamun

✔ Laser sabon na'ura ya dace da duka gajeren gudu da kuma umarni samar da taro

✔ Babban Madaidaici tsakanin kewayon kuskure 0.1 mm

Kayayyaki: Acrylic,Filastik, Itace, Gilashin, Laminates, Fata

Aikace-aikace:Alamu, Alamu, Abs, Nuni, Sarkar Maɓalli, Fasaha, Sana'o'i, Kyaututtuka, Kofuna, Kyaututtuka, da sauransu.

Kayayyaki:Twill,Karammiski,Velcro,Nailan, Polyester,Fim,Tsaye, da sauran kayan ƙira

Aikace-aikace:Tufafi,Kayayyakin Tufafi,Yadin da aka saka,Kayan Kayan Gida, Tsarin Hoto, Lakabi, Sitika, Applique

Kayayyaki: Sublimation Fabric,Polyester,Spandex Fabric,Nailan,Fabric na Canvas,Fabric mai rufi,Siliki, Taffeta Fabric, da sauran yadudduka da aka buga.

Aikace-aikace:Fitar da Talla, Banner, Alama, Tutar Hawaye, Nunin Nunin, Allo, Tufafin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Gida, Kayayyakin Gida, Kayayyakin bango, Kayan Waje, Tanti, Parachute, Paragliding, Kiteboard, Sail, da dai sauransu.

Ƙara koyo game da CCD Laser Cutting Machine,
MimoWork yana nan don tallafa muku!

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana