Laser Yanke Injin Kayan Wasanni (An rufe Cikakkun)

Laser Yanke Sublimation Kayan Wasanni - Ba a taɓa samun aminci ba

 

Mataki zuwa mafi aminci, mai tsabta kuma mafi daidaitaccen duniya na yankan masana'anta tare da Laser Cut Sportswear Machine (Cikakken-An rufe). Rufe tsarinsa yana ba da fa'idodi uku:

1. Inganta amincin ma'aikaci

2. Mafi girman sarrafa ƙura

3. Mafi kyawun iya ganewa na gani

Wannan kwane-kwane Laser abun yanka ne cikakken zuba jari don rini sublimation ayyukan, miƙa ci-gaba fasali kamar high-daidaici yankan tare da launi-kwambance kwane-kwane, inconspicuous alama batu matching da kuma musamman fitarwa bukatun. Ɗauki yankan masana'anta na sublimation zuwa mataki na gaba tare da MimoWork Laser Cut Sportswear Machine (Cikakken-An rufe).


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Rufewa Sublimation Laser Cutter - Mafi Aminci & Mafi Kyau

Bayanan Fasaha

Wurin Aiki (W *L) 1800mm * 1300mm (70.87 '' * 51.18 '')
Matsakaicin Nisa na Kayan abu 1800mm (70.87'')
Ƙarfin Laser 100W/ 130W/ 150W/ 300W
Tushen Laser CO2 Gilashin Laser Tube / RF Metal Tube
Tsarin Kula da Injini Belt Transmission & Servo Motor Drive
Teburin Aiki Teburin Aiki Mai Sauƙi Karfe
Max Gudun 1 ~ 400mm/s
Gudun Haɗawa 1000 ~ 4000mm/s2

* Akwai zaɓi na Laser Head Dual

Bugawa daga Mimowork - Laser Cutting Sublimation kayan wasanni

MimoWork Laser yana ba da Mafi kyawun & Mafi Aminci

Ana neman mafita mai yanke hukunci don biyan buƙatun kasuwancin ku a cikin bugu na dijital, kayan haɗaka, sutura, da masakun gida? Kada ku duba fiye da fasahar yankan Laser MimoWork!

1. Tare da iyawa mai sauƙi da sauri, wannan fasaha mai ban sha'awa yana ba ku damar amsawa da sauri ga bukatun kasuwa da fadada iyakokin kasuwancin ku.

2. Software mai ƙarfi, goyon bayaBabban Gane Ganefasaha, yana tabbatar da inganci da aminci ga samfuran ku.

3. Kuma tare da ciyarwa ta atomatik, aikin da ba a kula da shi ba zai yiwu, yana taimaka maka ajiyewa akan farashin aiki yayin da rage yawan ƙima.

Kada ku zauna don Rami, saka hannun jari a mafi kyawun tare da MimoWork Laser

D&R don Sublimation Polyester Laser Yanke

TheTsarin Gane Kwanewayana gano kwane-kwane bisa ga bambancin launi tsakanin jigon bugu da bayanan kayan. Babu buƙatar amfani da tsarin asali ko fayiloli. Bayan ciyarwa ta atomatik, za a gano yadudduka da aka buga kai tsaye. Wannan cikakken tsari ne na atomatik ba tare da sa hannun ɗan adam ba. Bugu da ƙari, kamara za ta ɗauki hotuna bayan an ciyar da masana'anta zuwa yankin yanke. Za a gyara kwalin yankan don kawar da karkacewa, nakasawa, da juyawa, don haka, a ƙarshe za ku iya cimma sakamako mai madaidaici sosai.

Lokacin da kuke ƙoƙarin yanke manyan kwane-kwane na murdiya ko kuma bin ingantattun faci da tambura,Tsarin Daidaitawa Samfuraya fi dacewa da yankan kwane-kwane. Ta hanyar daidaita samfuran ƙirar ku na asali tare da hotunan da kyamarar HD ta ɗauka, zaku iya samun ainihin kwane-kwane da kuke son yanke. Hakanan, zaku iya saita nisa tazara bisa ga keɓaɓɓen buƙatun ku.

masu zaman kansu dual Laser shugabannin

Shugabanni Biyu masu zaman kansu - Haɓaka Na zaɓi

Don ainihin na'ura mai yanke kawunan Laser guda biyu, ana ɗora kawunan Laser a kan gantry iri ɗaya, don haka ba za su iya yanke alamu daban-daban a lokaci guda ba. Duk da haka, ga masana'antun masana'antu da yawa kamar rini sublimation tufafi, alal misali, suna iya samun gaba, baya, da hannayen riga na riga don yanke. A wannan lokaci, kawuna biyu masu zaman kansu na iya ɗaukar nau'ikan alamu daban-daban a lokaci guda. Wannan zaɓi yana haɓaka haɓakar yankewa da haɓakar samarwa zuwa mafi girman digiri. Za a iya ƙara fitar da fitarwa daga 30% zuwa 50%.

Tare da ƙira na musamman na ƙofar da aka rufe, Contour Laser Cutter na iya tabbatar da mafi ƙarancin gajiya da ƙara haɓaka tasirin tasirin kyamarar HD don guje wa vignetting wanda ke shafar ƙirar kwane-kwane a yanayin rashin haske. Ana iya buɗe kofa a dukkan bangarorin hudu na injin, wanda ba zai shafi kulawa da tsaftacewa na yau da kullun ba.

An ƙaddamar da MimoWork don Ba da Maganin Laser Na Musamman
Don Takamaiman Buƙatunku

Abin Cutter Laser Contour Rufewa - Nunin Bidiyo

Nemo ƙarin bidiyoyi game da masu yankan Laser ɗin mu a muGidan Bidiyo

Filayen Aikace-aikace

Yankan Laser don Sublimation kayan wasanni

Canza Masana'antu tare da Advanced Technologies

✔ High-yanke ingancin, daidaitaccen ganewa, da kuma samar da sauri

✔ Haɗu da buƙatun samar da ƙaramin faci don ƙungiyar wasanni na gida

✔ Babu buƙatar yankan fayil

✔ Tsarin gane kwane-kwane yana ba da izinin yanke daidai tare da kwalayen da aka buga

✔ Fusion na yankan gefuna - babu buƙatar trimming

✔ Mafi dacewa don sarrafa kayan miƙewa da sauƙi karkatacciyar hanya

Yin Laser Yanke Kayan Wasanni Mai Sauƙi & Mai Samun Dama

✔ Mahimmanci rage lokacin aiki don umarni a cikin ɗan gajeren lokacin bayarwa

✔ Ainihin matsayi da girma na workpiece za a iya gane daidai

✔ Babu abin da ya ruɗe saboda godiyar kayan abinci mara damuwa da yanke-ƙananan lamba

✔ Ƙimar Laser da aka kara da ita kamar zane-zane, zane-zane, da alama sun dace da 'yan kasuwa da ƙananan kasuwanci

na Laser Cut Machinewear Machine (Cikakken-An rufe)

Kayayyaki: Spandex, Auduga, Siliki, Buga Velvet, Fim, da sauran Sublimation Materials

Aikace-aikace:Alamun Rally, Banners, Allunan talla, Tutar hawaye, Leggings, Kayan wasanni, Uniforms, Tufafin iyo

Ba Mu Zama Don Sakamako na Matsakaici ba, Muna Nufin Kammala
Amincinku & Kariyar ku, Mun Samar da

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana